ลำดับ | หมวดหมู่ | รายการ | คะแนน | เหรียญ | อันดับ | นักเรียน | ครู |
1 | ภาษาไทย | การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.1-ม.3 | 70 | เงิน | 4 | 1. เด็กหญิงจันจิรา มีภิปราย | 1. นางสาวอนุช มนตรี |
2 | ภาษาไทย | การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.4-ม.6 | 80 | ทอง | 8 | 1. นางสาวยุพเรศ แก้วสุวรรณ์ | 1. นางสาวจารุดา เจริญสาร |
3 | ภาษาไทย | การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 | 72.4 | เงิน | 10 | 1. เด็กหญิงชลธิชา วิเศษชาติ | 1. นางสาวอนุช มนตรี |
4 | ภาษาไทย | การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.4-ม.6 | 69.8 | ทองแดง | 7 | 1. นางสาวผกามาศ ไวยเนตร | 1. นางสาวจารุดา เจริญสาร |
5 | ภาษาไทย | การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 | 76 | เงิน | 10 | 1. เด็กชายพิพัฒน์พงศ์ หวังวิชา | 1. นางสาวอนุช มนตรี |
6 | ภาษาไทย | การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 | 43.75 | เข้าร่วม | 9 | 1. นางสาวศิริลักษณ์ โฆษ์สงวน | 1. นางอัญชลี อินทรักษา |
7 | ภาษาไทย | การแข่งขันการกล่าวสุนทรพจน์ ม.1-ม.3 | 67 | ทองแดง | 9 | 1. เด็กหญิงวรรณวนัช วงษ์ทองดี | 1. นางวีณา ลิ้มประเสริฐ |
8 | ภาษาไทย | การแข่งขันการกล่าวสุนทรพจน์ ม.4-ม.6 | -1 | – | | 1. นางสาวพลอยไพลิน กุนอก | 1. นางอัญชลี อินทรักษา |
9 | ภาษาไทย | การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กาพย์ยานี ๑๑ ม.1-ม.3 | 87.5 | ทอง | รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ | 1. เด็กหญิงจินดารัตน์ ศิริพิทักษ์ 2. เด็กหญิงฤทัยรัตน์ มากด่านกลาง | 1. นางจันทร์งาม ขวัญเพ็ง 2. นางสาวอนุช มนตรี |
10 | ภาษาไทย | การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรองอินทรวิเชียรฉันท์ ม.4-ม.6 | 92 | ทอง | ชนะเลิศ | 1. นางสาวธนภรณ์ ศรีจันทรา 2. นางสาววัลภา ช่องจอหอ | 1. นางสาวจารุดา เจริญสาร 2. นางสาวอนุช มนตรี |
11 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 | 57 | เข้าร่วม | 4 | 1. เด็กหญิงอาระยา ยงจอหอ | 1. นางกิติยา ผิวแตง |
12 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 | 86 | ทอง | ชนะเลิศ | 1. นางสาววีรยา ธูปหอม | 1. นางกิติยา ผิวแตง |
13 | คณิตศาสตร์ | การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 1) ม.4-ม.6 | 90 | ทอง | รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ | 1. นายธีรภัทร์ สารบุญ 2. นางสาวยุพเรศ อินทร์จันทร์ 3. นางสาวเจนจิรา อินทะชัย | 1. นางรจนา โอภาส 2. นางสาวรุ่งอรุณ พินิจผล |
14 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 | 74 | เงิน | 6 | 1. เด็กชายนพดล พงศ์พิละ 2. เด็กชายวิศวะ พุฒเถื่อน | 1. นางรจนา โอภาส 2. นางสาวรุ่งอรุณ พินิจผล |
15 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 | 80 | ทอง | 4 | 1. นางสาวกนกวรรณ เฉลิมพร 2. นายกัณฑ์เอนก พันธ์วิชัย | 1. นางรจนา โอภาส 2. นางสาวรุ่งอรุณ พินิจผล |
16 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 | 4 | เข้าร่วม | 20 | 1. เด็กหญิงทิฆัมพร นันทวงษ์ | 1. นางอนงค์นาถ ไวยกุล |
17 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 | 54 | เข้าร่วม | 6 | 1. นางสาวณัฏฐนิช แสนนอก | 1. นางอนงค์นาถ ไวยกุล |
18 | วิทยาศาสตร์ | การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 | 36 | เข้าร่วม | 8 | 1. เด็กหญิงณัฐพร เฉลยเนตร 2. เด็กหญิงธนพร วงษ์ด้วง 3. เด็กหญิงวรวี สีสุขโข | 1. นางปานทิพย์ ศรีสังข์ 2. นางสาวมะลิ ทุยไธสง |
19 | วิทยาศาสตร์ | การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 | 85 | ทอง | ชนะเลิศ | 1. เด็กหญิงนิรชา ไพศาล 2. เด็กหญิงนิศาชล พรรณทรัพย์ 3. เด็กหญิงวิรัญญา ศรีบุญเรือง | 1. นางปานทิพย์ ศรีสังข์ |
20 | วิทยาศาสตร์ | การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 | 81 | ทอง | รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ | 1. นางสาวกนกวรรณ เฉลิมพร 2. นางสาวจิราวรรณ ชโลปถัมภ์ 3. นายธีรภัทร โพธิ์ศรี | 1. นายสมชาย ขอกลาง |
21 | วิทยาศาสตร์ | การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 | -1 | – | | 1. นายทวี เพชร์อุย 2. นายสมุนไพร ไชยเดช | 1. นายสมชาย ขอกลาง |
22 | วิทยาศาสตร์ | การแข่งขันเครื่องบินเล็กบังคับด้วยวิทยุประเภท 4 ช่องสัญญาณ ม.4-ม.6 | -1 | – | | 1. นายชัยวัฒน์ ปริสิทธิ์ 2. นายณรงค์ฤทธิ์ มีชัย 3. นายสุภฤทธิ์ ฉิมตระกูล | 1. นายสมชาย ขอกลาง |
23 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 | 78 | เงิน | 4 | 1. นางสาวกาญจนา อินทรโฆษิต 2. นางสาวนุชรี กำไลทอง 3. นางสาวผกาวรรณ กำไรงาม 4. นางสาววิภาวดี โพธิ์ทอง 5. นางสาวอรพรรณ เคนสุข | 1. นายธนาทร แสงเพ็ชร 2. นางสาวโสพิศ ปิ่นป้อง |
24 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 | 84 | ทอง | 11 | 1. นางสาวน้องหญิง ทวีสุข | 1. นายธนาทร แสงเพ็ชร |
25 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 | 77 | เงิน | 9 | 1. นางสาวเนตรนัฐฌา กล้าหาญ | 1. นายธนาทร แสงเพ็ชร |
26 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 | 79 | เงิน | 18 | 1. เด็กหญิงวรรณนิษา วีระชัย 2. เด็กชายสุกฤษฏิ์ แปงคำปัน | 1. นายธนาทร แสงเพ็ชร 2. นางสาวโสพิศ ปิ่นป้อง |
27 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 | 78 | เงิน | 14 | 1. นางสาวกนกพร จันทคาด 2. นายตะวัน สนองค์ | 1. นายธนาทร แสงเพ็ชร 2. นางสาวโสพิศ ปิ่นป้อง |
28 | สุขศึกษา และพลศึกษา | การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 | 92 | ทอง | ชนะเลิศ | 1. เด็กหญิงปรยา นามตะ 2. เด็กหญิงพรรณทิพย์ รุ่งเผ่าพันธุ์ 3. เด็กหญิงสุดารัตน์ หัสโต | 1. นายวราวุฒิ ดีทำมา |
29 | สุขศึกษา และพลศึกษา | การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 | 88 | ทอง | 4 | 1. เด็กหญิงจุฑามาศ วงษ์ทองดี 2. เด็กหญิงหัทยา บุญนุ่ม | 1. นายวราวุฒิ ดีทำมา |
30 | สุขศึกษา และพลศึกษา | การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 | 88 | ทอง | 4 | 1. นางสาววรรณิกา หมื่นไธสง 2. นายวัฒนา บุญภิภักดิ์ | 1. นางนฤมล พึ่งกิจ 2. นางสาวพันทิพา จันทร์แสงศรี |
31 | ศิลปะ | การแข่งขันรวม “ศิลป์สร้างสรรค์” ม.1-ม.3 | 76 | เงิน | 6 | 1. เด็กหญิงสุภัทรศร สถาบรรณ | 1. นายกมล ศรีแก้ว |
32 | ศิลปะ | การแข่งขันรวม “ศิลป์สร้างสรรค์” ม.4-ม.6 | 93 | ทอง | รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ | 1. นางสาวสุภาพร โสภา | 1. นายกมล ศรีแก้ว |
33 | ศิลปะ | การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 | -1 | – | | 1. เด็กหญิงปรีญาพร สร้อยพูล | 1. นายกมล ศรีแก้ว |
34 | ศิลปะ | การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 | 95 | ทอง | ชนะเลิศ | 1. นายวรเชษฐ์ ง่วนในจิตร | 1. นายกมล ศรีแก้ว |
35 | ศิลปะ | การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 | 92 | ทอง | รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ | 1. เด็กหญิงนุชจรี ชัยฤทธิ์ | 1. นายกมล ศรีแก้ว |
36 | ศิลปะ | การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 | 93 | ทอง | รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ | 1. นางสาวจุรีพร อ่อนวิกิจ | 1. นายกมล ศรีแก้ว |
37 | ศิลปะ | การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 | 97 | ทอง | รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ | 1. นางสาวสุดา นาพะยับ | 1. นายกมล ศรีแก้ว |
38 | ศิลปะ | การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 | 94 | ทอง | รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ | 1. นางสาวเบญจมากร จิตต์ฉ่ำ | 1. นายกมล ศรีแก้ว |
39 | ศิลปะ | การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 | 87 | ทอง | รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ | 1. เด็กหญิงสิริกัลยา ทองพวง 2. เด็กหญิงอารียา คำพุฒ | 1. นายกมล ศรีแก้ว |
40 | ศิลปะ | การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 | 68 | ทองแดง | 14 | 1. เด็กหญิงชุลีพร ฟักคำ | 1. นายกมล ศรีแก้ว |
41 | ศิลปะ | การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.4-ม.6 | 88 | ทอง | 7 | 1. นางสาวรัตนาภรณ์ โนนสีดา | 1. นายกมล ศรีแก้ว |
42 | ศิลปะ | การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 | 88 | ทอง | รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ | 1. เด็กหญิงมณฑิรา สิงขรณ์ 2. เด็กหญิงอารียา หวะสุวรรณ์ 3. เด็กหญิงเบญจวรรณ โภคา | 1. นายกมล ศรีแก้ว |
43 | ศิลปะ | การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 | 94 | ทอง | รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ | 1. นางสาวธนาภา คชสาร 2. นางสาวปริวันท์ อุบลศรี 3. นางสาวเบญจมากร จิตต์ฉ่ำ | 1. นายกมล ศรีแก้ว |
44 | ศิลปะ | การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 | 74 | เงิน | 7 | 1. นายสำเริง จันทร์ภู่ | 1. นายวุฒิศักดิ์ กะตะศิลา |
45 | ศิลปะ | การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 | 75 | เงิน | 10 | 1. เด็กหญิงเสาวลักษณ์ อัคราช | 1. นายวุฒิศักดิ์ กะตะศิลา |
46 | ศิลปะ | การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 | 77.1 | เงิน | 10 | 1. นางสาวกนกวรรณ อมรศักดิ์ชมพู | 1. นายวุฒิศักดิ์ กะตะศิลา |
47 | ศิลปะ | การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 | 79 | เงิน | 5 | 1. นายสำเริง จันทร์ภู่ | 1. นายวุฒิศักดิ์ กะตะศิลา |
48 | ศิลปะ | การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 | 69 | ทองแดง | 6 | 1. เด็กหญิงพัชรินทร์ สายแก้ว | 1. นายวุฒิศักดิ์ กะตะศิลา |
49 | ศิลปะ | การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 | 84.33 | ทอง | 4 | 1. นายดนุสร ปันทวาย | 1. นายวุฒิศักดิ์ กะตะศิลา |
50 | การงานอาชีพและเทคโนโลยี | การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 | 87 | ทอง | รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ | 1. เด็กชายนรสินธุ์ เอี่ยมศรีสุข 2. เด็กชายศรันย์ธิวัฒน์ หวังวิชา | 1. นายกฤษณะ สาลีผล 2. นางรุ่งนภา โรจนบุรานนท์ |
51 | การงานอาชีพและเทคโนโลยี | การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 | 89.6 | ทอง | รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ | 1. นางสาวเจนจิรา สุขจาด 2. นางสาวเพชรไพลิน ไชยศิลา | 1. นายกฤษณะ สาลีผล 2. นางรุ่งนภา โรจนบุรานนท์ |
52 | การงานอาชีพและเทคโนโลยี | การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 | 92 | ทอง | ชนะเลิศ | 1. เด็กหญิงณัฐรัตน์ ด้วงพรม 2. เด็กหญิงธัญพร เพียรใจ | 1. นายกฤษณะ สาลีผล 2. นางรุ่งนภา โรจนบุรานนท์ |
53 | การงานอาชีพและเทคโนโลยี | การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 | 74 | เงิน | รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ | 1. เด็กหญิงณัฐพร อั้นสวัสดิ์ 2. เด็กชายตวงสิทธิ์ สิงห์มณี | 1. นายกฤษณะ สาลีผล 2. นางรุ่งนภา โรจนบุรานนท์ |
54 | การงานอาชีพและเทคโนโลยี | การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.4-ม.6 | 87 | ทอง | ชนะเลิศ | 1. นางสาวธัญญาเรศ เนาวราช 2. นายเศรษฐศรณ์ ไชยประเสริฐ | 1. นายกฤษณะ สาลีผล 2. นางรุ่งนภา โรจนบุรานนท์ |
55 | การงานอาชีพและเทคโนโลยี | การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.4-ม.6 | 79 | เงิน | 4 | 1. นางสาวสุพัตรา เพชรบังเกิด 2. นายเศรษฐสรณ์ ไชยประเสริฐ | 1. นายกฤษณะ สาลีผล 2. นางรุ่งนภา โรจนบุรานนท์ |
56 | การงานอาชีพและเทคโนโลยี | การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 | 82 | ทอง | รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ | 1. นายรัฐพล ทองลอง 2. นางสาวสุชัญญา นามไธสง | 1. นายกฤษณะ สาลีผล 2. นางรุ่งนภา โรจนบุรานนท์ |
57 | การงานอาชีพและเทคโนโลยี | การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 | 81 | ทอง | รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ | 1. เด็กหญิงสุภาวดี เผยกลิ่น 2. เด็กหญิงอมรรัตน์ เหมือนเงิน 3. เด็กหญิงเยาวลักษณ์ บุญนาวงศ์ | 1. นายกฤษณะ สาลีผล 2. นางรุ่งนภา โรจนบุรานนท์ |
58 | การงานอาชีพและเทคโนโลยี | การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 | 72 | เงิน | 8 | 1. นายณัฐพล พัฒนนิธิบูรณ์ 2. นางสาวสุพักต์ศร ป้อมศิลา | 1. นายกฤษณะ สาลีผล 2. นางรุ่งนภา โรจนบุรานนท์ |
59 | การงานอาชีพและเทคโนโลยี | การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.4-ม.6 | 65 | ทองแดง | 5 | 1. นายยศพล กราวกระโทก 2. นายฤทธิเกียรติ์ ฤทธิ์กำลัง 3. นายวีรยุทธ เลิกนอก | 1. นายสมชาย ขอกลาง |
60 | ภาษาต่างประเทศ | การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.1-ม.3 | 77.5 | เงิน | รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ | 1. เด็กหญิงเก็จมณี เฉลิมพร | 1. นางสาวอัญญารัตน์ เสี้ยวกระแสร์ |
61 | ภาษาต่างประเทศ | การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.4-ม.6 | 0 | เข้าร่วม | | 1. นางสาวณัฐมน ไชโย | 1. นางสาวอัญญารัตน์ เสี้ยวกระแสร์ |
62 | ภาษาต่างประเทศ | การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 | 81.8 | ทอง | 7 | 1. เด็กหญิงชลลดา ปรีเดช | 1. นางสาวโสภา ดอนตุ้มไพร |
63 | ภาษาต่างประเทศ | การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 | 91 | ทอง | รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ | 1. นางสาววรรณธนา พัฒเจริญ | 1. นางสาวโสภา ดอนตุ้มไพร |
64 | ภาษาต่างประเทศ | การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 | 84.99 | ทอง | ชนะเลิศ | 1. นางสาวแพรวนภา พิมลา | 1. นางลภัสรดา อินทร์บำรุง |
65 | ภาษาต่างประเทศ | การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน ASEAN QUIZ ม.1-ม.3 | 80 | ทอง | ชนะเลิศ | 1. เด็กหญิงนรินทร ประทุมเทือง 2. เด็กหญิงศุภรัตน์ คมขำหนัก | 1. นางสาวนิด ใบบัว 2. นางลักษมี กามล |
66 | ภาษาต่างประเทศ | การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน ASEAN QUIZ ม.4-ม.6 | 60 | ทองแดง | 6 | 1. นางสาวกฤษณา เสนาฤทธิ์ 2. นางสาวธีวรา อรรคราช | 1. นางสาวนิด ใบบัว |
67 | กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน | การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 | 84 | ทอง | 10 | 1. เด็กหญิงทัดษิณา เลขะวัฒนะ 2. เด็กหญิงปรียาพร สร้อยพูล 3. เด็กหญิงสุวนันท์ พุ่มใหม | 1. นายกมล ศรีแก้ว 2. นางสาวอนุช มนตรี |
68 | กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน | การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 | 85 | ทอง | 4 | 1. นางสาวชไมพร ซาซัย 2. นางสาวนฤมล อินทรโฆษิต 3. นางสาวสุนิดา อั้นสวัสดิ์ | 1. นางสาวจารุดา เจริญสาร 2. นางอัญชลี อินทรรักษา |
69 | กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน | การแข่งขัน Cross word ม.1-ม.3 | 82 | ทอง | รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ | 1. เด็กหญิงมณเฑียร นวลแก้ว 2. เด็กชายเรวัต เภาหงษ์ทอง | 1. นางสาวอัญญารัตน์ เสี้ยวกระแสร์ 2. นางสาวโสภา ดอนตุ้มไพร |
70 | กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน | การแข่งขัน Cross word ม.4-ม.6 | 67 | ทองแดง | 5 | 1. นายวุฒิชัย มารมย์ | 1. นางสาวโสภา ดอนตุ้มไพร |
71 | กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน | การแข่งขัน A Math ม.1-ม.3 | 90 | ทอง | รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ | 1. เด็กชายสมรักษ์ อยู่ยงสินธุ์ 2. เด็กหญิงอารียา หวะสุวรรณ์ | 1. นางกิติยา ผิวแตง 2. นางสาวรุ่งอรุณ พินิจผล |
72 | กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน | การแข่งขัน A Math ม.4-ม.6 | 75 | เงิน | 5 | 1. นางสาวชัญญา บุญสะอาด | 1. นางกิติยา ผิวแตง |
73 | กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน | การแข่งขันคำคม ม.1-ม.3 | 60 | ทองแดง | 7 | 1. เด็กหญิงสุภาวดี เสนาเงิน 2. เด็กชายอนุวัต อ่อนน้อม | 1. นางสาวอนุช มนตรี |
74 | กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน | การแข่งขันคำคม ม.4-ม.6 | 60 | ทองแดง | 4 | 1. นางสาววัลภา ช่องจอหอ | 1. นางสาวจารุดา เจริญสาร |
75 | กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน | การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 | 77 | เงิน | รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ | 1. เด็กหญิงมณฑิรา สิงขรณ์ | 1. นางรจนา โอภาส |
76 | กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน | การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 | 80 | ทอง | รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ | 1. นางสาวจุรีพร อ่อนวิกิจ | 1. นางรจนา โอภาส |