ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 |
68 |
ทองแดง |
14 |
1. เด็กหญิงธนพร ปรีเดช |
1. นางสาวจารุดา เจริญสาร |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 |
62.67 |
ทองแดง |
14 |
1. นางสาวสุดารัตน์ ภูจักรเพชร |
1. นางสาวจารุดา เจริญสาร |
3 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 |
79 |
เงิน |
5 |
1. เด็กหญิงบุษยมาส ธานีวงษ์ |
1. นางสาวจารุดา เจริญสาร |
4 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.4-ม.6 |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นางสาวจิราภรณ์ ศรีแก้ว |
1. นางสาวจารุดา เจริญสาร |
5 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 |
91.14 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงมินตรา คำมาตร์ |
1. นางจันทร์งาม ขวัญเพ็ง |
6 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.4-ม.6 |
75 |
เงิน |
7 |
1. นางสาวอัญรัตน์ พลเวช |
1. นางจันทร์งาม ขวัญเพ็ง |
7 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 |
0 |
เข้าร่วม |
|
1. เด็กหญิงธณัชชา พระขันธ์ |
1. นางจันทร์งาม ขวัญเพ็ง |
8 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นางสาวกาญจนา ทับพุ่ม |
1. นางจันทร์งาม ขวัญเพ็ง |
9 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 |
71 |
เงิน |
12 |
1. เด็กหญิงสุวนันท์ โพธิ์ศรี2. เด็กหญิงอนันตญา ปานพรม3. เด็กหญิงอารี โพธิ์เอี่ยม |
1. นางสาวอนุช มนตรี2. นางสาวปิยะมาศ คงเพชรศักดิ์ |
10 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.4-ม.6 |
70 |
เงิน |
8 |
1. นางสาวพิมนภา ยนตศาสตร์2. นางสาวศศิวิมล มุ้ยห้วยแก้ว3. นางสาวสุธาทิพย์ สุขเกษม |
1. นางสาวอนุช มนตรี2. นางสาวเพชรรัตน์ โนนไทย |
11 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 |
61 |
ทองแดง |
12 |
1. เด็กหญิงคัทลียา หวังวิชา2. เด็กหญิงณิชารีย์ จูมจันทร์ |
1. นางสาวอนุช มนตรี2. นางจันทร์งาม ขวัญเพ็ง |
12 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ อินทรวิเชียรฉันท์ ๑๑ (๘ บท) ม.4-ม.6 |
80 |
ทอง |
6 |
1. นางสาวสุดารัตน์ ภูจักรเพชร2. นางสาวเมทนี มีภิปราย |
1. นางสาวจารุดา เจริญสาร2. นางสาวอนุช มนตรี |
13 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 |
70 |
เงิน |
7 |
1. เด็กหญิงกัญญารัตน์ มณีเนตร2. เด็กหญิงศิรประภา บุญใจ |
1. นางสาวอนุช มนตรี2. นางสาวเพชรรัตน์ โนนไทย |
14 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.4-ม.6 |
80 |
ทอง |
5 |
1. นางสาวปิ่นมณี โกมลมุสิก |
1. นางจันทร์งาม ขวัญเพ็ง |
15 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 |
57 |
เข้าร่วม |
16 |
1. เด็กหญิงจันทิมา จันทร |
1. นางกิติยา ผิวแตง |
16 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 |
66 |
ทองแดง |
7 |
1. นางสาวอรอนงค์ บุญแสง |
1. นางรจนา โอภาส |
17 |
คณิตศาสตร์ |
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 |
84.8 |
ทอง |
5 |
1. นางสาวจิราวดี ธานีวงษ์2. นางสาวธิดารัตน์ บุญครอง3. นางสาวปนัดดา แสงสุรินทร์ |
1. นางอนงค์นาถ ไวยกุล2. นางกิติยา ผิวแตง |
18 |
คณิตศาสตร์ |
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 |
84.2 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นางสาวจิราภรณ์ ฤทธิ์บำรุง2. นางสาวปภาวดี พุฒนอก3. นางสาวสุภาวดี น้ำดอกไม้ |
1. นางสาวบุญช่วย ภักดี2. นางรจนา โอภาส |
19 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 |
70 |
เงิน |
6 |
1. เด็กหญิงกมลรัตน์ ภูเวียนวงค์2. เด็กหญิงวิจิตรา บุญเพ็ชร |
1. นางรจนา โอภาส2. นางอนงค์นาถ ไวยกุล |
20 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 |
96.5 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นางสาวหงษ์สุดา เบ้าเฟื้อย2. นายอนุวัต อ่อนน้อม |
1. นางรจนา โอภาส2. นางสาวบุญช่วย ภักดี |
21 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 |
30 |
เข้าร่วม |
14 |
1. เด็กหญิงสโรชา สุนา |
1. นางอนงค์นาถ ไวยกุล |
22 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 |
32 |
เข้าร่วม |
9 |
1. นางสาวศิโรรัตน์ พุทธสอน |
1. นางรจนา โอภาส |
23 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 |
65 |
ทองแดง |
12 |
1. เด็กชายนพพล พร้าวสุข2. เด็กชายภราดร สุดใจ |
1. นางกิติยา ผิวแตง2. นางอนงค์นาถ ไวยกุล |
24 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 |
37 |
เข้าร่วม |
14 |
1. เด็กหญิงวิลาวัณย์ หาดธรรม |
1. นางกิติยา ผิวแตง |
25 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
28 |
เข้าร่วม |
15 |
1. นางสาวณัฐพร เฉลยเนตร2. นางสาวปรีญาพร สร้อยพูล3. นางสาวเพชรรัตน์ ลูกอินทร์ |
1. นางศิริพร บัวบาน2. นางณัฏฐ์ฤทัย วิทยาวโรจน์กิจ |
26 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 |
81 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงบุศราคัม คงคารักษ์2. เด็กหญิงอรพรรณ ทันประโยชน์3. เด็กหญิงอลิษา เงินเถื่อน |
1. นางปานทิพย์ ศรีสังข์ |
27 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 |
86 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นางสาวจันจิรา มีภิปราย2. นางสาวฉัตรวิไล ธนพิพัฒน์กูล3. นางสาวภาวิตา สีตะระโส |
1. นางศิริพร บัวบาน2. นางณัฏฐ์ฤทัย วิทยาวโรจน์กิจ |
28 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 |
82.3 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นายศรันย์ธิวัฒน์ หวังวิชา2. นายสุรชัย กดสาพรมมา3. นายโกวิทการ กองผาสุก |
1. นายสมชาย ขอกลาง2. ดร.นฤมล พึ่งกิจ |
29 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
86 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นายศิโรจน์ พรรณทรัพย์2. นายไพศล เบ้าเคลือบ |
1. นายสมชาย ขอกลาง2. ดร.นฤมล พึ่งกิจ |
30 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 |
81.13 |
ทอง |
5 |
1. นางสาวจิดาภา แตงอ่อน2. นางสาวธนวิภา เนียมแสง3. นางสาวธิดารัตน์ นาโพธิ์4. นางสาววรรณวิษา อุดใจ5. นางสาวสุภรัตน์ ปาลวัฒน์ |
1. นายชาตรี พรมบุตร2. นายฐกฤตธรณ์ สัมลี |
31 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 |
82.17 |
ทอง |
4 |
1. นายจีรศักดิ์ พันธุ์ประเสริฐ2. นายธีรภัทร์ หลบหลีกพาล3. นางสาวรัตน์ติยา ทองสุข4. นางสาววิชญาพร ศิริทิพย์5. นายเชตะวัน แสงเรือง |
1. นายกมลาศ งามจิตร2. นายวราวุฒิ ดีทำมา |
32 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 |
77.71 |
เงิน |
11 |
1. เด็กหญิงณัฐธิดา เชื้อชัย |
1. นายฐกฤตธรณ์ สัมลี |
33 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 |
85.2 |
ทอง |
10 |
1. นางสาวสิริกัลยา ทองพวง |
1. นายฐกฤตธรณ์ สัมลี |
34 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 |
81 |
ทอง |
18 |
1. เด็กชายปรเมษ วิสา2. เด็กหญิงแพรวา จันทร์แดง |
1. นายฐกฤตธรณ์ สัมลี2. นางสาวโสพิศ ปิ่นป้อง |
35 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 |
79.25 |
เงิน |
12 |
1. นางสาวชนัฏดา หมวกผัน2. นายธีรภัทร์ จาพร |
1. นายฐกฤตธรณ์ สัมลี2. นางสาวโสพิศ ปิ่นป้อง |
36 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 |
83.4 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงณัฐนิชา หมวกผัน2. เด็กหญิงดวงฤทัย เณรแขก3. เด็กหญิงถิรพร มูลที4. เด็กหญิงปรารถนา ไชยสูงเนิน5. เด็กหญิงพัชราภา เพชรมั่น6. เด็กหญิงรพีพร พลเดช7. เด็กหญิงวรรณิภา เรือนปัญจะ8. เด็กหญิงศุภรัตน์ ไชยคำมูล9. เด็กหญิงเกวลิน เหล่าเจริญ10. นางสาวเมยวี เนตรพินิจ |
1. นายธนาพิชญ์ บุญฟอง2. นายสุริยัน เต่าทอง3. นางสาวพันทิพา จันทร์แสงศรี |
37 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 |
66 |
ทองแดง |
9 |
1. เด็กชายกีรติ น่วมโต2. เด็กหญิงปภัสวรรณ โพยนอก |
1. นายวราวุฒิ ดีทำมา2. นายสิปปนนท์ จันทร์แปลง |
38 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 |
69 |
ทองแดง |
9 |
1. นางสาวนพวรรณ โพธิ์นอก2. นางสาวปรารถนา ทับพุ่ม |
1. นางสาวพันทิพา จันทร์แสงศรี2. นายสุริยัน เต่าทอง |
39 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ม.1-ม.3 |
91 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงณัฐกุล ยิ่งคำมั่น |
1. นายกมล ศรีแก้ว |
40 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขัน “ศิลป์สร้างสรรค์” ม.4-ม.6 |
94 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวณัฐธิดา หลีอินทร์ |
1. นายกมล ศรีแก้ว |
41 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 |
-1 |
– |
|
1. นางสาวปาริชาติ วงษ์ดวง |
1. นายกมล ศรีแก้ว |
42 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 |
65 |
ทองแดง |
11 |
1. เด็กหญิงชลธิชา ชูวงษ์2. เด็กหญิงมลทิชา กริสดี |
1. นายกมล ศรีแก้ว |
43 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 |
88 |
ทอง |
11 |
1. นายจิตรภาณุ กลิ่นเจิญ |
1. นายกมล ศรีแก้ว |
44 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงบุญยาพร ประดุจพรม2. เด็กหญิงปรินดา แสงทอง3. เด็กหญิงสุภานัน ขันทองทิพย์ |
1. นายกมล ศรีแก้ว |
45 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
64 |
ทองแดง |
14 |
1. เด็กชายรัชพล ศรีสำอาง |
1. นายวราวุฒิ ดีทำมา |
46 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
75 |
เงิน |
16 |
1. เด็กหญิงนันทิชา เมินขุนทด |
1. นายวราวุฒิ ดีทำมา |
47 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 |
72 |
เงิน |
11 |
1. นางสาวเบญจวรรณ์ โภคา |
1. นายวุฒิศักดิ์ กะตะศิลา |
48 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
-1 |
– |
|
1. เด็กหญิงปราถนา ชัยสูงเนิน |
1. นายวราวุฒิ ดีทำมา |
49 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
71 |
เงิน |
13 |
1. เด็กหญิงจันทร์ธิรา คำสิงห์ |
1. นายวุฒิศักดิ์ กะตะศิลา |
50 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 |
71 |
เงิน |
10 |
1. นางสาวอรอนงค์ มุกดา |
1. นายวุฒิศักดิ์ กะตะศิลา |
51 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 |
65 |
ทองแดง |
7 |
1. เด็กชายรัชพล ศรีสำอางค์ |
1. นายสุเมธ ภู่ยาฟ้า |
52 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 |
58 |
เข้าร่วม |
8 |
1. นางสาวสุภาวดี นำดอกไม้ |
1. นายสุเมธ ภู่ยาฟ้า |
53 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 |
28 |
เข้าร่วม |
7 |
1. เด็กหญิงคัทลียา หวังวิชา |
1. นางสาวโสภา ดอนต้มไพร |
54 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.4-ม.6 |
46.6 |
เข้าร่วม |
7 |
1. นางสาวณัฐธิดา หลีอินทร์ |
1. นางสาวโสภา ดอนต้มไพร |
55 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายภาคภูมิ สมศรี2. เด็กชายสมภพ แปลนนาค |
1. นางสาวอัญญารัตน์ เสี้ยวกระแสร์2. นางสาวโสภา ดอนตุ้มไพร |
56 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.4-ม.6 |
83 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นายเรวัต เภาหงษ์ทอง |
1. นายสุเมธ ภู่ยาฟ้า |
57 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 |
80.8 |
ทอง |
12 |
1. นายธนากร ชูใจ2. นายวรายุทธ์ กาเผือก |
1. นายกฤษณะ สาลีผล2. นางรุ่งนภา โรจนบุรานนท์ |
58 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 |
76.8 |
เงิน |
6 |
1. นางสาวชิดชนก ยอดอ่วม2. นางสาวพิมลพรรณ เณรอยู่ |
1. นางรุ่งนภา โรจนบุรานนท์2. นายกฤษณะ สาลีผล |
59 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 |
75 |
เงิน |
6 |
1. นางสาวฤทัยรัตน์ มากด่านกลาง2. นางสาวอริสรา เชียรดร |
1. นายกฤษณะ สาลีผล2. นางรุ่งนภา โรจนบุรานนท์ |
60 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 |
67 |
ทองแดง |
10 |
1. เด็กหญิงปนัดดา สุขเกษม2. เด็กหญิงสุมาลี มั่นปาน |
1. นายศราวุฒิ ภาชะนัย2. นางรุ่งนภา โรจนบุรานนท์ |
61 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 |
84 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายภาณุวิชญ์ ขวัญเพ็ง2. เด็กชายสหรัฐ ชมภพ |
1. นางรุ่งนภา โรจนบุรานนท์2. นายกฤษณะ สาลีผล |
62 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 |
66 |
ทองแดง |
8 |
1. เด็กชายพัชรพล เมืองจันทร์2. เด็กชายสุพศิน กดสาพรมมา |
1. นางรุ่งนภา โรจนบุรานนท์2. นายกมลาศ งามจิตร |
63 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.4-ม.6 |
82 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นางสาวประภัสสร แก้วรัตน์2. นางสาวมาฤณี คันธมาศ |
1. นางรุ่งนภา โรจนบุรานนท์2. นายกมลาศ งามจิตร |
64 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6 |
80 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นายพงษ์พิชญ์ ร่วมทรัพย์2. นายภูมินทร์ ไชยโรจน์ |
1. นางรุ่งนภา โรจนบุรานนท์2. นายกฤษณะ สาลีผล |
65 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 |
70 |
เงิน |
5 |
1. นางสาวรุ่งรัตน์ เคนเพชรแสง2. นางสาวสุภาพร สีสมุทร์ |
1. นางรุ่งนภา โรจนบุรานนท์2. นายกมลาศ งามจิตร |
66 |
คอมพิวเตอร์ |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 |
80 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นางสาวรินรดา ไชยศรีจันทร์2. นางสาวสุรัสสา บุญนาวงศ3. นางสาวอรพรรณ เภดาร |
1. นางรุ่งนภา โรจนบุรานนท์2. นายกฤษณะ สาลีผล |
67 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 |
60 |
ทองแดง |
12 |
1. นางสาวณัฐรัตน์ ด้วงพรม2. นางสาวธัญพร เพียรใจ |
1. นายกฤษณะ สาลีผล2. นางรุ่งนภา โรจนบุรานนท์ |
68 |
หุ่นยนต์ |
การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ม.4-ม.6 |
85 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นางสาวกัญญาลักษณ์ แทนคร2. นางสาวชุลีพร ฟักคำ3. นางสาวมณฑิรา สิงขรณ์ |
1. นายสมชาย ขอกลาง2. ดร.นฤมล พึ่งกิจ |
69 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 |
81 |
ทอง |
11 |
1. เด็กหญิงชาลิสา พูนขุนทด2. เด็กหญิงปิยเนตร รัตนโสภณ3. เด็กชายอดิศักดิ์ แสนรัตน์ |
1. นางสาวจารุดา เจรญสาร |